simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Uhuru u wapi? (Where is Freedom?)

with 2 comments

 Ni katika makutano ya barabara za Bibi Titi Mohammed na Uhuru. Chunguza vizuri. Kuna nguzo yenye kuelekeza barabara ya Uhuru. Chini ya nguzo hiyo kuna mtu amekaa. Amejishika tama. Kuza kidogo hiyo picha ili umwone vizuri.

Tunapata tafakari nzito. Ni miaka 47 tokea Uhuru. Hali ya uchumi wetu ikoje? Hali ya maisha ya watu wetu ikoje? Maisha yamekuwa magumu zaidi. Uhakika wa kesho unazidi kutoweka.  Uhuru tulio nao una maana gani? Hivi kwa nini tufike mahali ambapo watu wetu wengi wako kama huyu? Hawaishi kujishika tama? Kwa nini? Kwa nini watu wasukumwe na kuishia katika point ya kulipuka kama walivyolipuka kule Afrika ya Kusini? Niliwahi kuona lori limeandikwa ‘Sheria duniani, haki mbinguni’. Tutafakari. Tujadili. Tunakoenda siko. Azimio la Zanzibar limekuja na mengi. Haya ndiyo yanayozidi kututesa leo. Tumeweka kando ‘Ujamaa na Kujitegemea’. Tumebaki kuomba hata chakula wakati kila mahali katika Tanzania ukiweka mbegu au mche utaota na kukua. Sera. Siasa. Uongozi. Elimu. DUNI.

Advertisements

Written by simbadeo

June 3, 2008 at 4:49 pm

2 Responses

Subscribe to comments with RSS.

  1. Excellent Blog !!!!

    Like

    xxxtube

    July 8, 2011 at 6:07 pm

  2. Check out stresss relife right here you cant go worng

    Like

    Graphics

    September 21, 2011 at 12:14 am


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: