simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Reli ya Dar-Tanga-Moshi-Arusha ifufuliwe

leave a comment »

Reli Korogwe to Moshi Arusha

Moja ya mambo yanayoumiza mioyo ya Watanzania walio wengi ni kuona namna Reli ya Kati pamoja na matawi yake ilivyouwawa. Mfano ni reli inayotoka Dar es Salaam kwenda Tanga; na ile ya Tanga kwenda Moshi hadi Arusha. Licha ya kwamba usafirishaji kwa njia ya reli ni wa gharama nafuu, usafiri huo pia ni jia nzuri sana ya kukuza biashara ya utalii. Kwa hiyo, kuna tija kubwa kwa nchi yetu ikiwa tutadhamiria kikweli kufufua na kuendeleza miundombinu hii ya reli. Naamini serikali mpya italitupia jicho makini suala hili.

Ikumbukwe kuwa njia hizi zilijengwa na mababu zetu kwa jasho, damu na hata maisha yao. Haijalishi kwamba walishiriki katika ujenzi wake wakiwa chini ya utawala wa kikoloni, kikubwa ni kuwa tutawaenzi sana kwa kuifufua na kuiendeleza. Hiyo ni licha ya kutuletea manufaa ya kiuchumi na kijamii. Nasita kusema ya kisiasa maana siasa zetu zimetufikisha hapa tulipo sasa.

Pamoja sana.

Written by simbadeo

December 3, 2015 at 12:03 am

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: