simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Inakuhusu. Inanihusu. Inatuhusu

with 2 comments

pic albino

Ndugu zangu,

Bila shaka kila mmoja wetu amesikia kuhusu mauaji yanayofanywa dhidi ya ndugu zetu wenye albinism. Kwa watu waliojitambua na kuvuka imani potofu, watu wanaofikiri kisayansi wanaumizwa sana na matukio haya. Watu wote wenye mapenzi mema wanachukizwa kuona ndugu, jamaa, rafiki, jirani na Watanzania wenzao wakiuwawa eti kwa sababu ya vile walivyoumbwa.

Wakati ambapo ninaungana na watu wote wenye mapenzi mema katika kukemea uovu huu mkuu, nimkumbushe kila mmoja wetu kuwa: Kuuwawa kwa wenzetu wenye albinism hakutuweki sisi salama. Watu wenye imani potovu na wale wanaowachochea kuendelea kuishikilia imani hiyo isiyo na maana hawana mipaka. Kesho, watazua mengine: watasema tafuta viungo vya mtu mwenye kipara, ni dili! Keshokutwa watasema, tafuta watu wanene wanene kidogo! Siku nyingine watasema, watu wembamba. Safari nyingine watazua watu warefu; wafupi; maji ya kunde; weusi sana; wang’avu n.k. Hawana mwisho hawa.

Kwa hiyo, dawa yake ni moja: kukomesha mauaji ya wenzetu wenye albinism sasa na kufutilia mbali kabisa imani potofu.

Kwa pamoja tunaweza. Kumbuka: INAKUHUSU. INANIHUSU. INATUHUSU. Sambaza ujumbe.

2 Responses

Subscribe to comments with RSS.

  1. Kweli tunahusika sote kuwalinda wenzetu. Kila mmoja awe ni askari pia awe chachu ya mabadiliko badala ya kunyoosheana vidole.

    Like

    Jennifer

    March 18, 2015 at 10:59 pm


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: