simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Dar na Mvua … Hali Halisi ya Barabara Zetu

leave a comment »

Kamata, Kariakoo, Dar es Salaam

Kamata, Kariakoo, Dar es Salaam

Labda swali la kujiuliza hapa … miaka nenda, miaka rudi, kila inaponyesha mvua eneo hili hujaa maji kama hivi. Ni hatari kwa vyombo vya moto. Ni hatari kwa waenda kwa miguu. Ni hatari kwa watumia mikokoteni na hata baiskeli, hivi kwa nini mamlaka inayohusika na barabara hii haichukui hatua ya kukomesha tatizo hili? Kama ni halmashauri ya jiji, au Manispaa ya Ilala au TAROADS … kwa nini suluhu ya kudumu isitafutwe? Mbona kutoka hapa mpaka baharini hakuna umbali unaozidi kilometa moja na nusu? Kwa nini pasichimbwe mfereji wa kuelekeza maji ya mvua huko? Au hili nalo inabidi nchi iende kutembeleza kombe la ombaomba Ulaya?

Inaudhi … sana!

Written by simbadeo

April 11, 2013 at 9:53 pm

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: