simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Treni Daladala … Umelipanda?

leave a comment »

Ndani ... Jioni unapotoka upande wa Ubungo, halina msongamano ... ni kujimwaga tu!

Ndani … Jioni unapotoka upande wa Ubungo, halina msongamano … ni kujimwaga tu!

Linapokatisha mitaa ... Sasa hivi nadhani wanafunzi wakifundishwa kuhusu treni/gari moshi, walau wanaelewa, maana wanaliona. Ni tofauti na hapo kati ambapo kuonekana kwake kulikuwa kumeanza kuwa nadra ...

Linapokatisha mitaa … Sasa hivi nadhani wanafunzi wakifundishwa kuhusu treni/gari moshi, walau wanaelewa, maana wanaliona. Ni tofauti na hapo kati ambapo kuonekana kwake kulikuwa kumeanza kuwa nadra …

Kwa ujumla, lina burudani ya aina yake kusafiri nalo. Kama unataka kutalii kidogo kwa treni, chagua wakati ule linapokuwa halina watu wengi. Kama ni peak hour kutoka mjini, basi wewe panda kinyume chake. Utalifurahia sana.

Na hili ni moja ya mabasi maarufu kama 'daladala' yanayofanya kazi ya kubeba abiria katika vitongoji mbalimbali vya jiji la Dar es Salaam na viunga vyake. Usafiri huu nao ni historia ya aina yake. Una mguso katika maisha ya watu na kuna mengi ya kujifunza humo pia.

Na hili ni moja ya mabasi maarufu kama ‘daladala’ yanayofanya kazi ya kubeba abiria katika vitongoji mbalimbali vya jiji la Dar es Salaam na viunga vyake. Usafiri huu nao ni historia ya aina yake. Una mguso katika maisha ya watu na kuna mengi ya kujifunza humo pia.

Written by simbadeo

January 30, 2013 at 11:52 pm

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: