simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Cosmetics / Vipodozi … Wapi Vipa Umbele Vyetu?

leave a comment »

Ni biashara kubwa sana ulimwenguni. Kwa kila shilingi 100,000 inayotumiwa kununua vipodozi, ni shilingi 1,000 tu ndiyo inayotumiwa kununua vitabu. Hebu fikiria kama walau robo tu ya fedha inayotumiwa kununua vipodozi ingetumiwa kwa ajili ya vitabu … na kisha watu wavisome. Nina uhakika wa asilimia zote kwamba jamii yetu na nchi yetu vingekuwa vimepiga hatua kubwa sana ya kimaendeleo na kuwa utamaduni madhubuti — unaoenzi na kuendeleza ubunifu chanya. Vinginevyo … tutarajie kuendelea na jamii ya WAKOBOKAJI. Aaghrr! Wapi vipaumbele vyetu?

Kama huamini takwimu hizo hapo juu … tazama waliokuzunguka … iwe kwenye daladala, ofisi, sherehe, nyumba ya kupanga, chuoni, shuleni … popote.

Written by simbadeo

November 26, 2012 at 10:36 pm

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: