simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Kwa hakika … Treni Daladala Halina Budi Kufika Huku Nako

leave a comment »

Maana kwa mtindo huu … watu wanajiweka kwenye hatari nyingi: vibaka kuchomoa fedha, simu, mikufu ya dhahabu na vinginevyo vya thamani. Wakati huo huo magonjwa yanayoambukiza kwa njia ya hewa na yale yanayotokana na kugusana ngozi nayo yanakuwa kwenye uwezekano mkubwa wa kuenezwa. Ukiachilia mbali hayo … fikiria mtu akianguka hapo … si jozi kadhaa za miguu zitamkanyaga kabla watu hawajakumbuka kwamba kuna mwenzao kadondoka hapo!

Ndiyo sababu nafikiri fedha inayopatikana kwenye Treni Daladala la Mwakyembe, litumike kusogeza njia ya reli katika pande mbalimbali za jiji la Dar na vitongoji vyake ili kupunguza adha hizi, au siyo wajemeni? Ninaamini kwamba tutakuwa pia tukipewa taarifa za mapato na matumizi ya chombo hiki cha umma … maana sote tu wadau na tuna kila haki ya kuhabarishwa!

Pamoja sana.

Written by simbadeo

November 21, 2012 at 12:27 am

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: