simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Dar es Salaam … Katika Taswira

with one comment

Mitaa ya Amana …

Kutumia muda vizuri mtu unapokuwa kwenye usafiri wa umma … quality time

Kwenye viambaza katikati ya jiji …

Mnara wa Saa …

Mwalimu akielekea kazini … Kujenga Taifa la leo na kesho

Vijana kibao wakiuza bidhaa zinazofanana fanana … nani anauza, nani anatoka kapa? Je, mtu akitoka kapa wiki nzima mfululizo anafanya nini ili kufanya wategemezi wake waendelee na maisha? Tujitafakari kama Taifa na mustakabali wetu …

Karume … Kila mmoja na hamsini zake

Polisi wa usalama barabarani kazini … ni kamatakamata kwa kwenda mbele. Nilimwuliza kondakta mmoja aliyekuwa anawapigia simu wenzake kuwatahadharisha kuhusu kazi waliyokuwa wakifanya askari hawa pale Tazara kuwa badala ya kuendesha biashara kiujanjaujanja kwa nini wasisahihishe makosa? Alinijibu kuwa matajiri hawako tayari na pili polisi trafiki akikukamata lazima akubabatize hata kosa moja.

Ama kweli, usafiri wa umma Tanzania bado una safari ndefu kabla haujafikia viwango. Kwa sababu ya ubovu huo wa huduma, kila anayedunduliza tusenti twake … atakimbilia kwenye kujichukulia kamtumba kake … matokeo yake barabara zinajaa … foleni zinakuwa za kutesa sana … na kulisababishia Taifa hasara zaidi sana tena sana.

Pamoja sana!

Written by simbadeo

October 13, 2012 at 12:56 am

One Response

Subscribe to comments with RSS.

  1. My spouse and I absolutely love your blog and find the majority of your post’s to be what precisely I’m looking for.

    can you offer guest writers to write content for you? I wouldn’t mind producing a post or elaborating on some of the subjects you write concerning here. Again, awesome web log!

    Like

    Best Goft Guild

    October 22, 2012 at 12:07 pm


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: