simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Ya Livepool na Man U … Tunaelekea kwenye Dini ya Soka?

leave a comment »

Haya tena. Liverpool wamelala kwa Man U. Matokeo hadi mwisho wa mchezo uliopigwa kule Anfield ni Liverpool 1, Man U 2. Hiyo, ni licha ya Man U kucheza wakiwa pungufu ya mchezaji mmoja. Kwa hiyo, mashabiki wa Man U waliendelea kupata raha.

Ila, kila nikiangalia mwenendo wa soka duniani … naona tunaanza kuingia kwenye ‘dini’ mpya. Soka hivi sasa inavuta watu wa kila aina, tabaka, rangi, kabila, hadhi ya kiuchumi, rika tofauti … watu wanajaa kwelikweli kwenye mabaa na maeneo mengine mechi zinakoonyeshwa. Je, tunaelekea kwenye ‘dini’ za soka … na hivi vilabu ndiyo ‘madhehebu’? Nadhani bado kidogo tu tuaanza kuona vikapu vya sadaka vikitembezwa na michango kudaiwa.

Itafika mahali kama huna timu (hasa ya Ulaya) unayoishabikia utakosa marafiki, maana hutakuwa na kitu cha kuzungumza na wenzako!

Aaah! Pengine ni wakati tujitafakari kuhusu nini ni muhimu katika maisha na kipi ni cha kupitisha muda tu!

Pamoja sana. Pongezi wana Manchester United!

Advertisements

Written by simbadeo

September 24, 2012 at 1:36 am

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: