simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Riziki kwa Mungu … Au Mikononi Mwako?

leave a comment »

Kwa waliopata ni rahisi kusema kwa Riziki inatoka kwa Mungu. Ila kiukweli kabisa … chacharika, tumia akili yako, fanya kazi kwa bidii, uwe mbunifu na hakika riziki hiyo utaipata. Ukilala nyumbani au ukiamua kuzembea na kutotumia talanta ulizopewa, kwa hakika hutaiona hiyo riziki. Jitume, jibidishe, fanya kazi kwa juhudi na maarifa … utafanikiwa.

Ila … duh … Ni muhimu kuondokana na ajira za aina hii. Taifa haliweze kuendelea kama tunapoteza nguvu kazi muhimu kama hawa mabwana kwenye kazi hizi. Tufanye kazi kwa juhudi na maarifa … lakini kwa kazi ambazo zina tija kwa Taifa. Usafi sawa, lakini si kuna sehemu zake … sio humu barabarani.

Pamoja sana.

Written by simbadeo

September 24, 2012 at 1:27 am

Posted in Siasa na jamii

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: