simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Kigogo … hadi Dar es Salaam

leave a comment »

Ni jinsi jiji la Dar linavyoonekana kutokea mzunguko wa barabarani wa Kigogo. Jiji linajongea kwa kasi kubwa. Ukizingatia kwamba kuna barabara ya kukatisha Jangwani inayojengwa kwa kiwango cha lami … Ile nunua nunua ya majengo na viwanja iliyokuwa Kariakoo miaka michache iliyopita bila shaka itahamia Kigogo na maeneo mengine ya jirani.

Hii ina maana kwamba wakaazi wa Kigogo, hasa wanaomiliki majengo na viwanja, wajiandae na vishawishi vya kununuliwa. Ni vema kujifunza kutokana na makosa yaliyofanywa na baadhi ya wazawa wa Kariakoo. Wachukue upande ule mzuri wa mafunzo kutokana na baadhi nyingine ya watu wa Kariakoo. Ni muhimu kulinda ardhi na kutoiuza kiholela kwa kiasi cha fedha ambacho baada ya miaka mitatu kinakuwa kimeyeyuka. Ni afadhali sana kuingia kwenye biashara ya ubia ili kwamba wenye kiwanja na vizazi vyao waendelee kunufaika miaka nenda, miaka rudi.

Ni muhimu kwa wakazi wa Kigogo kujiandaa kwa mabadiliko yanayowanyemelea kwa kasi. Pamoja sana!

Written by simbadeo

September 18, 2012 at 11:14 pm

Posted in Siasa na jamii

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: