simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

R.I.P. Daud Mwangosi … Mpiganaji

leave a comment »

Daud, enzi za uhai wake.

Dr W. Slaa akiweka shada la maua kwenye kaburi la Mwandishi wa Habari wa Kituo cha Televisheni cha Channel Ten mkoani Mbeya, Daud Mwangosi. Inaelezwa kwamba Daudi aliuwawa akiwa mikononi mwa polisi na kitu kinachoaminika kuwa bomu la machozi.

Picha kutoka swahilitimes.blogspot.com na mjengwa.blogspot.com

Pole nyingi kwa familia, hasa mke na watoto, na vilevile kwa wanahabari wote nchini, Channel Ten TV Station na Watanzania kwa ujumla. Tukio hili limeiacha jamii nzima imepigwa na bumbuwazi.

Wito: Haki itendeke. Umma unafahamu nini kilitokea na kwa hiyo haki itendeke.
Waliobaki waendeleze jahazi kwa juhudi, umakini na uadilifu zaidi sana.

Written by simbadeo

September 5, 2012 at 9:08 am

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: