simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Dar Mitaani … Siamini Macho Yangu

leave a comment »

Kama siamini macho yangu vile! Tunaanza kuona kazi za sanaa kwenye mitaa ya Darisalama. Hizi ni katika Mtaa wa Makunganya, katikati ya jiji. Kwangu ilikuwa mshtuko kidogo … maana mambo haya hatukuzoea kuyaona hapa. Nipongeze mamlaka inayohusika na mpango huu. Ni mwanzo mzuri na hauna budi kuendelezwa. ILA tafadhali sana tuwashirikishe wanasanaa wa hapa nchini katika kufanya kazi hizi. Wao ndiyo wanaofahamu vema kabisa vionjo vya Watanzania. Kwa kuwahusisha wao, ni njia ya kukuza kazi za sanaa hapa nchini ili zipate kuthaminiwa kama zinavyostahili.

Kupitia sekta ya sanaa, nchi itapata fursa ya kukuza na kudumisha utamaduni wake; itazalisha nafasi nyingi za ajira; itachangia kuongezeka kwa kasi ya kukua kwa uchumi; itaimarisha thamani ya mwanadamu na ubinadamu na hata kukuza viwango vya kufikiri, namna ya kupanga vipaumbele katika maisha na mipango yetu ya mtu mmoja mmoja na ile ya Taifa — yaani katika kutazama hasa substance na si accident. Pamoja sana!

Written by simbadeo

September 2, 2012 at 11:00 pm

Posted in Siasa na jamii

Tagged with , , , ,

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: