simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

UDSM … Kinachakaa, sad

leave a comment »

Nilitembelea makazi ya wakufunzi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam karibu na Gate Maji. Kila unapotupa jicho … unakutana na uchakavu. Kisha huoni kama kuna juhudi zozote za makusudi ya kurekebisha hali ya mambo. Ukiwa na moyo mwepesi unaweza kupata mshtuko mkubwa. Unajiuliza … Inakuwaje hadi taasisi nyeti kama Chuo Kikuu cha Dar es Salaam inafikia hatua hii? Kwa nini barabara ziruhusiwe kuingia katika hali mbaya kiasi hiki? Vivyo hivyo kwa miundo mbinu, hasa mifumo ya maji taka. Kwa nini? Je, hakuna fedha zinazotengwa kwa ajili ya kukarabati miundo mbinu? Na hapo nimeona just 1% ya chuo. Suppose tukipita kila mahali, kila Kitivo, kila Idara, kila Unit … kuna madudu gani?

Hivi, chuo hiki mama wa vyuo vikuu vingine hapa nchini na hata katika nchi jirani … hakina members wa Alumni? Maana naamini kundi hilo wala si haba hata kidogo. Hata wao wanaweza kuchukua hatua na kujaribu kunusuru aibu hii!

Je, hii ndiyo taswira ya Taifa kwa ujumla? Kwamba kila kitu kinaparaganyika? Kila kitu kinarudi nyuma? Tafakari.

Advertisements

Written by simbadeo

August 30, 2012 at 10:07 am

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: