simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Product Launch … Uzinduzi wa Bidhaa … apple drink

leave a comment »

Jukwaa la uzinduzi …

Burudani …

Manjonjo …

Mdau …

Ni katika pitapita zangu leo pale Mlimani City jijini Dar es Salaam. Nilikutana na tukio hilo la uzinduzi wa bidhaa za vinywaji vya Apple na Pineapple. Ilikuwa burudani ya kutosha kabisa kusafisha akili mwishoni mwa juma. Na hizo ni baadhi ya taswira nilizochukua kwa muda mfupi niliokuwa pale. Ilikuwa bomba sana … na kinywaji chenyewe pia ni bomba sana … kwa jinsi nilivyokionja.

Kwa jicho la pembeni:

– Ubepari umetugubika hivi sasa. Suala ni kuona namna gani ubepari huu tunaumudu ili kwamba usitupelekeshe kombo. Hapa nazungumzia suala zima la kujali utu wa mtu na heshima ya binadamu (Staha, heshima yake, haki zake n.k.)

– Je, bidhaa hizi zitatoa fursa kwa wakulima wetu waliopo kule Lushoto, Matombo na kwingineko matunda yanapostawi kupata bei bora zaidi na hivyo kuinua kipato chao? Ni matumaini yangu tu kwamba malighafi za bidhaa hizi zitatoka humu humu nchini na si kuagizwa kutoka nje. Ni muhimu tule vile vinavyozalishwa hapa nchini ili kukuza uchumi wetu na nguvu yetu ya kununua na kuuza.

Pamoja sana.

Written by simbadeo

August 26, 2012 at 12:22 am

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: