simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Vingunguti … Taswira Kiduchu tu

leave a comment »

a href=”https://simbadeo.wordpress.com/?attachment_id=4769″ rel=”attachment wp-att-4769″>

Haya … washabiki wa soka wakifuatilia mechi kati ya Simba SC ya Dar es Salaam, Tanzania dhidi ya Al Ahly Sindy ya Sudan. Hadi mwisho wa mchezo Simba 3, Al Ahly Sindy 0. Inasubiriwa mechi ya marudiano na Inshaallah, Simba itashinda ili kusonga hatua nyingine ya mashindano hayo ya kimataifa na yaliyo muhimu Barani Afrika.

Haya … tangazo la burudani ya soka la ulimwengu mzima …

Mitaani. Wale wenye majumba yenye thamani ya milioni 600 na ushee tena walizilipa cash … Wajichunguze nafsi zao. Ni hela safi? Je, katika fedha hiyo, hakuna ambayo pengine ilikusudiwa iwafikie watoto hawa na wakazi wa maeneo haya? Maisha … Mhubiri anasema kila kitu ni BATILI … BATILI … BATILI

Kona nyingine … vijana wanakonga nyoyo. Kila watu na zama zao. Vijana wa zamani. Vijana wa sasa. Wazee wa sasa. Wazee wa miaka ijayo. FROZEN in time.

Aaah! DJ akifanya vitu vyake. Na amevalia rangi ya USHINDI. …

Jamii isipowapa vijana mahali pa kujiburudisha kwa michezo … basi nature itawapa. Hapo vijana wakisakata kabumbu kwenye eneo ambalo mto umekusanya mchanga. Bila shaka wakati wa mvua nyingi kipande hicho hufunikwa na maji. Lakini kwa sasa vijana wamepata uwanja … na soka linaendelea.

Hiyo ndiyo ziara fupi ya baadhi ya mitaa ya Vingunguti jijini Dar.

Written by simbadeo

April 29, 2012 at 11:45 pm

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: