simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Ajali … Segerea darajani … barabara nusu yafungwa

leave a comment »

Kwanza nimekuta basi hili katika hali hii … na ni basi la shule … katika barabara inayounganisha Segerea na Kinyerezi Mbuyuni … mbele ni msululu wa magari uliokuwa ukienda kwa mwendo wa kinyonga …

Msululu wa magari yanayoelekea Kinyerezi …

Haya … hii ndiyo iliyokuwa sababu ya kasheshe nzima usiku huu … ni katika daraja linalounganisha Segerea na Kinyerezi …

Hali ilikuwa hivi …

Kwa mujibu wa mashuhuda … au waliodai kuwa mashuhuda, lori hilo lenye shehena ya mchanga lilishindwa kupanda mlima. Baada ya hapo lilianza kurudi nyuma. Hiyo pick up ilikuwa ikija kwa nyuma. Basi kasheshe yake ndiyo kama unavyoona. Habari zaidi zilieleza kwamba waliokuwa kwenye pick up walijeruhiwa na mpaka mimi nafika eneo la tukio walikuwa wamekwenda police ili kupata PF3 kwa ajili ya kwenda hospitali kwa matibabu.

Haya … karibu na Daraja linalounganisha Kinyerezi na Majumbasita, kwenye barabara ya kwenda Mongo la Ndege, nimekutana na hii tena.

Kwa maelezo niliyopata hapa. Mbele ya hiyo gari ndogo kulikuwa na gari lingine lililoshindwa kupanda mpando mdogo ulio mbele kidogo. Dereva wa pick up, pengine alikuwa na haraka sana, aliamua kuovertake gari hili dogo … matokeo yake ndiyo hiyo pasi …

Ndiyo niliyoshuhudia usiku wa leo wakati narejea kijijini kwetu … Ya barabarani ni mengi, mengine makubwa.

Written by simbadeo

February 9, 2012 at 11:34 pm

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: