simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Congo Street … kizaazaa

leave a comment »

Mtaa wa Congo, kama nilivyoukuta jana. Hekaheka kama zamani … kupita ni lazima iwe ubavuubavu …

Tranforma katika makutano ya Mtaa wa Congo na Aggrey lilileta mtafaruku wakati nikipita pale, majira ya saa sita mchana. Kuna shoti ilitokea na kuunguza baadhi ya nyaya. Jambo hilo lilizua mtafaruku mkubwa. Katika umati huo … ilikuwa vigumu watu kujiokoa.

Wapo walioibiwa … wapo walioiba …

Ndivyo inavyoonekana. Kwa mujibu wa wafanyabiashara katika eneo hilo, tukio hilo la kulipuka halikuwa mara ya kwanza. Imetokea mara nyingi. Inafaa Tanesco wafanyie kazi jambo hili kabla matatizo makubwa hayajatokea. Tafadhali badilisheni transforma hiyo. Yawezekana muda wake umekwishapita na haifai tena kuendelea kutoa huduma.

Written by simbadeo

January 28, 2012 at 12:20 am

Posted in Siasa na jamii

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: