simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Tuna historia … tuitunze

with 2 comments

dscf0028

Historia hii itunzwe. Ni hazina kubwa itakayolisaidia Taifa hili katika miaka ijayo. Hao wanaoitwa ‘waendelezaji’ waende kuendeleeza jiji huko pembezoni, siyo hapa katikati.

Na mvua inapotua jijini Dar mambo huwa hivi mitaani:

dscf0034

Mitaa hubaki mitupu.

dscf0035

Na baada ya mitaro ya maji machafu kuziba, basi maji hufurika barabarani. Hali hiyo inapotokea, unachagua moja kati ya mawili – au unajitosa kukanyaka maji hayo au kulipa sh 100 ili uvushwe katika maji machafu kwa kubebwa kwenye mkokoteni. Mababa wa Jiji, kazi mnayo!

Advertisements

Written by simbadeo

March 29, 2009 at 11:49 pm

Posted in Siasa na jamii

2 Responses

Subscribe to comments with RSS.

  1. katika wilaya ya kahama kuna sehem moja panaitwa MFUFUMO ni kijiji cha maajabu .
    Mpaka muda huu ninao ongea mimi mwenyewe nipo hapa kuna mama mmoja wa ajabu anajua kila lugha.
    Na anasema yeye ni mailaikas katumwa kuja kuwahubiri watu waache madhambi .
    mama huyo yuko juu ya mlima na kuna maji mengi ya tililika toka juu mpaka chini ukifika pale kila swali swali ukalo nmuuliza lazima akujibu.
    kweli ni mtu wa maajabu na viongozi wa wilaya huwa wakwenda kummuangalia wala hawmwmbii ahame kama hamuamiani nttuwasiliane kwa e mail yangu ni wape diretion nzuri.

    Like

    andrew

    September 23, 2009 at 2:03 pm

  2. I real happy to find this web site on bing, just what I was searching for 😀 as well saved to favorites.

    Like

    http://fastingforweightloss.net

    March 20, 2012 at 4:18 pm


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: