simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Mlimani City …

leave a comment »

dscf0009

Mlimani City, Dar es Salaam. Ingefaa kuwa na maeneo ya namna hii sehemu nyingi za Dar es Salaam na mikoani. Mahali pa kununua na kuuza. Wawekezaji wapewe uendeshaji wa masoko yetu hata yale tunayoita ‘Soko Mjinga’. Hii haimaanishi kuwa ‘wawekezaji lazima wawe wa kutoka nje. Watanzania wenzetu wanaweza kuendesha sehemu kama hizi na kuweka viwango bora vya ubora.

dscf0012

Mlimani City in the making. Ni eneo la kupendeza. Kama si kubananisha sana nyumba, ingefaa nyumba nyingi mitaani zijengwe kwa muundo huo – hasa katika high density areas – kwani makazi bora ni muhimu kwa maendeleo ya kiakili, kiafya, kiroho na kwa aina zote za ukuaji. Inafaa kutembelea hapa.

Written by simbadeo

February 4, 2009 at 11:41 pm

Posted in Siasa na jamii

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: