simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Eid-el-Fitr is around the corner…

leave a comment »

Wakazi wa jiji la Dar es Salaam wajimwaga mitaani kufanya maandalizi ya sikukuu ya Eid-el-Fitri. Pichani ni wakazi hao wakifanya manunuzi ya nguo na viatu katika Mtaa maarufu wa Kongo jijini Dar. Kwa kawaida siku ya Jumapili huwa ni siku tulivu jijini Dar. Lakini Jumapili ya leo imekuwa tofauti. Ikiwa leo ni chungu 27 katika Mwezi Mtukufu wa Ramadhani, zimebaki siku chache kabla mwezi hauajaandama kuashiria kumalizika kwa mwezi huu.

Tuungane sote kufanya kipindi hiki cha sikukuu na siku nyingine kuwa kipindi cha amani na utulivu.

Nawatakia wasomaji wote wa blogu hii Ramadhani njema na heri tele kwa sikukuu ya Eid-el-Fitr.

Advertisements

Written by simbadeo

September 28, 2008 at 10:50 pm

Posted in Siasa na jamii

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: