simbadeo2000

WAZA MPAKA BASI (THINK TO NO END).com weblog NOTE: Views or opinions expressed in this blog do NOT in any way represent those of any organisation, community, association, company, circle of friends, religious or ethnic group to which I am associated with.

Dhahabu safi …

with one comment

barabaramtoni.jpg

Mafundi wakiwa bize kujaribu kuzuia mmomonyoko zaidi katika barabara iendayo Mbagala, eneo la Mtoni. Barabara ilimegwa na maji ya mvua zilizonyesha siku ya Jumatano na Alhamisi wiki hii. Tatizo hilo lilisababisha ugumu usiosemekana wa usafiri, kwani magari hapo yalitumia hadi saa 2 kupita eneo hilo kabla ya kukumbana na tatizo la foleni kwenye barabara hiyo.

barabaramtoni3.jpg

Sehemu ya barabara ya Kichangani inayoungana na ile ya Mbagala pale mtoni ikiwa imekatika kipande kikubwa kiasi cha kufanya magari yashindwe kupita.

barabaramtoni2.jpg

Upande wa pili wa barabara hiyo ya kichangani pale Mtoni.

Inasemekana kwamba dhahabu safi ni ile inayojaribiwa kwa kupitishwa katika tanuru la moto. Ikiwa kipande cha dhahabu kitapita salama katika tanuru hiyo, basi hiyo huwa ni dhahabu safi. La kikiungua na kubaki majivu, basi haikuwa dhahabu.

Barabara hii haina miaka miwili tangu ijengwe. Mvua ya siku mbili imeikatilia mbali na kusababisha matatizo makubwa likiwemo lile la shida ya usafiri kwa watu wengi.

Ipo haja ya kukagua ipasavyo ubora wa barabara zinazojengwa sehemu mbalimbali za Dar es Salaam hivi sasa. Ulipuaji wa kazi ni wa kiwango cha juu. Tunaweza kusema kuwa huu ni ufisadi wa aina yake. Hii si haki. Barabara haina miaka miwili na tayari imekatika. Si haki kwa Watanzania wenye matumani ya Maisha Bora kwa kila mmoja wao.

Written by simbadeo

March 27, 2008 at 11:45 pm

Posted in Siasa na jamii

One Response

Subscribe to comments with RSS.

  1. Kaka Simbadeo,habari kaka
    napatikana hapa http://rundugai.blogspot.com/

    amani.

    Like

    luihamu

    April 9, 2008 at 6:27 pm


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: